तलाठी भरती नवीन निकल प्रसिद्ध जिल्ह्यानुसार निकल पहा

revenue department महाराष्ट्र महसूल विभागाने (महाभूमी) ऑगस्ट-सप्टेंबर २०२३ मध्ये तलाठी व लघुलेखक पदांसाठी लेखी परीक्षा घेतली होती. १७ ऑगस्ट ते १४ सप्टेंबर २०२३ या कालावधीत राज्यभरातील विविध परीक्षा केंद्रांवर ही परीक्षा घेण्यात आली. त्यानंतर परीक्षा प्राधिकरणाने परीक्षेचा निकाल जाहीर केला.

तलाठी भरती 2023

इथे बघा यादी

तलाठी भरती निवड यादी व प्रतिक्षा यादी ( सुधारित गुणवत्ता यादी ) नुसार

revenue department महाराष्ट्र तलाठी निकाल अधिकृत संकेतस्थळावर प्रसिद्ध करण्यात आला आहे. परीक्षेला बसलेले उमेदवार अर्ज नोंदणी तपशील वापरून आपला निकाल पाहू शकतात. उपलब्धतेबाबत महा तलाठी व लघु लेखकांचे निकाल पाहण्यासाठी आम्ही अधिकृत संकेतस्थळावर थेट लिंक जोडली आहे.

revenue department महाराष्ट्रातील विविध विभागांमध्ये तलाठी आणि लघुलेखक पदांसाठी जून २०२३ मध्ये भरती जाहीर करण्यात आली होती. पात्र उमेदवारांनी २६ जून ते १७ जुलै २०२३ या कालावधीत ऑनलाइन अर्ज स्वीकारले. महसूल व वन विभागातील एकूण ४७९३ पदे ६ मध्ये भरण्यात येणार आहेत. या भरती मोहिमेच्या माध्यमातून राज्यातील विभाग. विभागातील ही पदे भरण्यासाठी ही परीक्षा महत्त्वाची पायरी होती.

महाराष्ट्र तलाठी व लघुलेखक परीक्षा विविध केंद्रांवर कार्यक्षम व पद्धतशीरपणे घेण्यात आली. बेसमेंट आणि स्टेनोग्राफरच्या भूमिकेसाठी आवश्यक पात्रता आणि कौशल्य संचाचे मूल्यांकन करण्यासाठी या परीक्षेची रचना करण्यात आली होती. सर्व उमेदवारांचे निष्पक्ष व पारदर्शक मूल्यमापन व्हावे यासाठी परीक्षा प्रक्रिया काटेकोरपणे पार पडली.

अचूक मार्क केलेल्या प्रत्येक उत्तरासाठी दोन गुण दिले जातील. परीक्षा पूर्ण करण्यासाठी उमेदवारांना दोन तासांचा अवधी देण्यात आला होता.

 

Leave a Comment