आधार कार्ड आणि पॅन कार्ड लिंक करा मोबाईलवरच

Personal Loan मित्रांनो जर तुमचा आधार कार्ड आणि पॅन कार्ड लिंक नसेल तर तुम्हाला दंड देखील होऊ शकतो मागच्याच वर्षी 600 कोटी रुपये दंड वसूल करण्यात आलेला आहे. तर तुम्हाला जर तुमच्या आधार कार्ड आणि पॅन कार्ड लिंक करायचे असेल तर तुम्ही दोन मिनिटात तुमच्या मोबाईलवर लिंक करू शकता.

 

तुमचे आधार आणि पॅन कार्ड

लिंक करा

 

Personal Loan Details त्यासाठी तुम्हाला खाली दिलेल्या लिंक वर जावे लागणार किंवा या वेबसाईटवर जाऊन तुम्हाला येथे आधार नंबर आणि पॅन नंबर टाकून तुमचे आधार कार्ड आणि पॅन कार्ड लिंक होऊन जाणार त्याची प्रोसेस खाली दिलेली आहे.

 

Personal Loan Eligibility प्राप्तिकर कायदा १९६१ च्या कलम १३९ एए मधील तरतुदींनुसार ज्या व्यक्तीला स्थायी खाते क्रमांक (पॅन) देण्यात आला आहे आणि तो आधार क्रमांक मिळविण्यास पात्र आहे, त्याने आपले पॅन आधारशी जोडणे आवश्यक आहे. पॅन आणि आधार लिंक न केल्यास पॅन “निष्क्रिय” होईल आणि

टीडीएस / टीसीएस नॉन पॅन दराने (रोख रक्कम काढण्यासह) वजा / गोळा केला जाईल,
निष्क्रिय पॅन सह फॉर्म 15 जी / एच स्वीकार्य नाही
पॅन निष्क्रिय होईपर्यंत सध्याचा फॉर्म 15 जी / एच कुचकामी ठरतो.
एनएसडीएल / सीडीएसएलमार्गदर्शक तत्त्वांनुसार, निष्क्रिय पॅनसाठी डीमॅट खाते उघडणे आणि व्यवहार प्रक्रिया प्रतिबंधित असेल.

Leave a Comment