[mahresult.nic.in] Live Maharashtra HSC 12th Result Declared बारावीचा निकाल जाहीर personal loan

 

personal loan महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळाचा (एमएसबीएसएचएसई एसएससी आणि एचएससी २०२४) निकाल जाहीर झाला आहे. एमएसबीएसएचएसईने एचएससी निकालाची अधिकृत वेबसाईट जाहीर केली आहे. महाराष्ट्र एचएससी 2024 चा निकाल उद्या, 21 मे रोजी दुपारी 1 वाजता जाहीर होईल.

👇👇👇👇
mahresult.nic.in
निकाल पहा 

यंदा सुमारे २६ लाख विद्यार्थ्यांनी महाराष्ट्र बोर्डाच्या एचएससी आणि एसएससी परीक्षा दिल्या होत्या. महाराष्ट्र बोर्डाचा निकाल जाहीर झाल्यानंतर उमेदवार personal loan आणि personal loan येथील अधिकृत संकेतस्थळांद्वारे पाहू शकतात.

 

👇👇👇👇
mahresults.org.in

निकाल पहा 

निकाल पाहण्यासाठी विद्यार्थ्यांना आपल्या आईचे नाव आणि रोल नंबर इनपुट करावा लागेल. एमएसबीएसएचएसई इयत्ता दहावीची परीक्षा १ मार्च ते २६ मार्च दरम्यान घेण्यात आली होती, तर बारावीची परीक्षा २१ फेब्रुवारी ते १९ मार्च दरम्यान घेण्यात आली होती. परीक्षेत उत्तीर्ण होण्यासाठी विद्यार्थ्यांना थिअरी आणि प्रॅक्टिकल या दोन्ही परीक्षांचा समावेश करून प्रत्येक विषयात किमान ३५ टक्के गुण मिळणे आवश्यक आहे.

👇👇👇👇
hscresult.mkcl.org

निकाल पहा 

 

महाराष्ट्र बोर्डाचा बारावीचा निकाल उद्या, २१ मे रोजी दुपारी १ वाजता पत्रकार परिषदेत जाहीर होणार आहे. एकूण उत्तीर्णटक्केवारी, टॉपर्सची नावे, शाखानिहाय निकाल अशी माहिती पत्रकार परिषदेत जाहीर केली जाणार आहे. यंदा बारावीच्या परीक्षेसाठी १५ लाख १३ हजार विद्यार्थ्यांनी नोंदणी केली होती.

Leave a Comment