Kusum Solar Pump PDF list : कुसुम सौर पंप पीडीएफ यादी जाहीर, त्यांना मोफत सौर पंप मिळणार

कुसुम सौर पंप यादी: pm kusum yojana up solar pump शेतकऱ्यांना दिवसा सिंचन सुविधा उपलब्ध pm kusum solar pump yojana login करून देण्यासाठी सरकारने सौर कृषी पंप योजना उपलब्ध करून दिली आहे. kusum solar pump yojana list new maharashtra

 

 यादी पाहण्यासाठी

इथे क्लिक करा 

 

kusum solar pump yojana beneficiary list download ही योजना महाराष्ट्र राज्यात कुसुम सोलर पंप योजनेच्या नावाने गेल्या ४ वर्षांपासून राबविण्यात येत आहे. सौर पंप योजनेच्या अंमलबजावणीत महाराष्ट्र download kusum solar pump yojana list new 2023 राज्य संपूर्ण देशात kusum solar pump yojana maharashtra प्रथम क्रमांकावर असून आजपर्यंत शेतकऱ्यांच्या शेतावर एकूण 71,958 सौरपंप बसविण्यात आले आहेत.download kusum solar pump yojana list new maharashtra

download kusum solar pump yojana list new update कुसुम सौर पंप योजनेद्वारे तुम्ही आमच्याकडे उपलब्ध असलेल्या जिल्ह्यातील कुसुम सौर पंप पात्र यादी डाउनलोड करू शकता. खालील लिंकवर kusum solar pump yojana list क्लिक करून संपूर्ण तालुकानिहाय pm kusum yojana pdf download यादी डाउनलोड करू शकता. कुसुम सौर पंप योजनेच्या यादीमध्ये अर्ज केलेल्या शेतकऱ्यांची स्थिती देखील पाहता येईल. संबंधित यादीतील किंवा ज्यांनी pm kusum yojana up official website अर्जदारांची पडताळणी पूर्ण केली आहे अशा सर्व शेतकऱ्यांना लवकरच स्वयं सर्वेक्षण किंवा पैसे भरण्याचा पर्याय दिला जाईल.kusum solar pump yojana documents

यादी पाहण्यासाठी

इथे क्लिक करा 

 

महत्वाची कागदपत्रे

  • आधार कार्ड
  • शिधापत्रिका
  • नोंदणीची प्रत
  • अधिकृतता पत्र
  • जमीन कराराची प्रत
  • चार्टर्ड अकाउंटंटने जारी केलेले नेट वर्थ प्रमाणपत्र (प्रकल्प विकासकामार्फत विकसित झाल्यास)
  • मोबाईल नंबरkusum yojana
  • बँक खाते विवरण
  • पासपोर्ट आकाराचे छायाचित्र

 

Leave a Comment