E-pik pahani list: ई-पीक तपासणी केलेल्या शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यात 36000 रुपये जमा, यादी जाहीर

ई-पिक पाहणी यादी : E pik Pahani Update ई-पिक पाहणी पूर्ण केलेल्या शेतकऱ्यांची यादी पाहण्यासाठी प्रथम प्लेस्टोअरवरून ई-पिक पाहणी हे ॲप डाउनलोड करा. तुमच्या मोबाईलमध्ये हे ॲप असल्यास ते उघडा. तेथून तुमचा विभाग उघडल्यानंतर तुम्हाला अनेक पर्याय दिसतील.e pik pahani

e pik pahani last date 2024 ई-पिक पाहणी पूर्ण केलेल्या शेतकऱ्यांची यादी पाहण्यासाठी प्रथम प्लेस्टोअरवरून ई-पिक पाहणी हे ॲप डाउनलोड करा. तुमच्या मोबाईलमध्ये हे ॲप असल्यास ते उघडा. तेथून तुमचा विभाग उघडल्यानंतर तुम्हाला अनेक पर्याय दिसतील.e pik pahani app problem

त्यानंतर तुम्ही खातेधारकाचे नाव निवडा त्यानंतर तुम्हाला चार अंकी क्रमांक टाकावा लागेल. हे प्रविष्ट केल्यानंतर, लॉगिन बटणावर क्लिक करून लॉग इन करा. अशा प्रकारे तुम्ही तुमच्या गावानुसार ई-पिक तपासणी केलेल्या शेतकऱ्यांची यादी पाहू शकता. तसेच, ई-पिक तपासणी यादी पाहण्यासाठी तुम्ही थेट अधिकृत वेबसाइटला भेट देऊ शकता.pik pahani

यादी पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

E Pik Pahani आयुक्तांच्या म्हणण्यानुसार, महाराष्ट्र राज्य सरकारने अलीकडेच एक रुपया पीक विमा पॉलिसी अंतर्गत शेतकऱ्यांचा हिस्सा विमा कंपन्यांना वितरित केला आहे. यापूर्वी केंद्र आणि राज्य सरकार विमा कंपन्यांना 3000 कोटी रुपये देत होते. परिणामी, ज्या शेतकऱ्यांकडे पीक विमा आहे त्यांना लवकरच २५ टक्के आगाऊ रक्कम मिळणार असल्याचे कृषी आयुक्तांनी सांगितले.e pik pahani version

ई-पीक तपासणी नवीन सुविधा

  • जिओ फेन्सिंग सुविधा
  • शेतकरी ई-पीप तपासणी स्व-प्रमाणीकरण मान्यता
  • तपासणी डेकद्वारे किमान 10%
  • ४८ तासांत ई पीक तपासणी दुरुस्तीची सुविधा
  • किमान आधारभूत किंमत नोंदणी सुविधा
  • मिश्र पिकांमध्ये इतर 3 मुख्य पिकांची नोंदणी करण्याची सुविधा
  • संपूर्ण गावाची ई-पीक तपासणी पाहण्याची सुविधा
  • ॲप फीडबॅक रेटिंग सुविधा
  • खाते अपडेट करण्याची सुविधा

Leave a Comment