Shetkari Loan Waiver Portal 2023:शेतकरी कर्जमाफी पोर्टलने सुरू केलेल्या ५० हजार प्रोत्साहन अनुदान वितरण यादीतील नाव तपासा

शेतकरी कर्जमाफी पोर्टल: कृषी कर्जमाफी महात्मा ज्योतिबा फुले शेतकरी कर्जमाफी योजना 2019 अंतर्गत पात्र असलेल्या परंतु अद्याप कर्जमाफीचा लाभ न मिळालेल्या शेतकऱ्यांसाठी एक अतिशय दिलासादायक आणि महत्त्वाची अपडेट मा. ज्योतिबा फुले शेतकरी कर्जमुक्ती योजना 2019 चे पोर्टल राज्य सरकारच्या माध्यमातून पुन्हा एकदा सुरू करण्यात आले आहे.

यादीतील नाव पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

मित्रांनो, राज्यातील विविध जिल्ह्यांमध्ये आपण पाहिले आहे की, जळगाव जिल्ह्यातील अनेक लाभार्थ्यांना अद्याप कर्जमाफी झालेली नाही, मग तो अकोला जिल्हा असो, अमरावती जिल्हा, यवतमाळ असो किंवा राज्यातील विविध जिल्ह्यातील शेतकरी असो जे या योजनेंतर्गत पात्र आहेत. किंवा त्यांना अपात्र ठरवण्यात आले नाही असे कारण देण्यात आले

 

यादीतील नाव पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

 

म्हणजेच या योजनेचे बंद झालेले पोर्टल मित्रांनो, हे पोर्टल अखेर राज्य सरकारच्या माध्यमातून सुरू करण्यात आले असून, त्यासाठी आता जिल्हा उपनिबंधक कार्यालय, त्या-त्या जिल्ह्यातील आघाडीच्या बँकांमार्फत या लताच्या कर्ज खात्याची माहिती , त्यांची आधार कार्ड माहिती आणि इतर माहिती, अनेक लाभार्थी झाले आहेत. त्यांच्या वारसांचे सर्व तपशील संकलित करून ३० नोव्हेंबर २०२३ पर्यंत अपलोड करण्याच्या या सूचना देण्यात आल्या आहेत.

Leave a Comment