INCOIS Recruitment 2022 | (INCOIS) इंडियन नॅशनल ओशन इन्फॉर्मेशन सर्व्हिस सेंटर १३८ रिक्त पदांसाठी भरती

INCOIS Recruitment ESSO-इंडियन नॅशनल सेंटर फॉर ओशन इन्फॉर्मेशन सर्व्हिसेस (INCOIS),  INCOIS भर्ती 2022  138 प्रकल्प वैज्ञानिकप्रकल्प सहाय्यकप्रकल्प वैज्ञानिक प्रशासकीय सहाय्यक आणि विशेषज्ञ / सल्लागार पदांसाठी महाभरती.

एकूण: १३८ जागा

पदाचे नाव आणि पद:

1 प्रकल्प वैज्ञानिक-III: ०९

2 प्रकल्प वैज्ञानिक-II :२३

3 प्रकल्प वैज्ञानिक-I :५९

4 प्रकल्प सहाय्यक :३६

5 प्रकल्प वैज्ञानिक प्रशासन सहाय्यक :०६

6 निर्यात / सल्ला : ०५

शैक्षणिक पात्रता:

पद क्रमांक १ साठी : १.  60% गुण M.Sc/M.Tech, M.Sc.Tech. (पर्यावरणशास्त्र / वातावरणीय विज्ञान / विज्ञान विज्ञान / सागरी विज्ञान / विज्ञान / विज्ञान / समुद्रशास्त्र / भौतिक समुद्रशास्त्र / भौतिकशास्त्र / गणित / प्राणीशास्त्र) किंवा BE/B.Tech/M.E./M.Tech (यांत्रिक/पर्यावरण/Michel/Electronics and Communication/ इन्स्ट्रुमेंटेशन) /संगणक/आयटी) २. ०७ वर्षांचा अनुभव

पद क्रमांक २ साठी : (i) 60% गुण M.Sc., M. Tech., M.Sc.(Tech.) (वातावरण विज्ञान / सागरी विज्ञान / सागरी विज्ञान / विज्ञान विज्ञान / विकासात्मक विज्ञान / समुद्रशास्त्र / भौतिक समुद्रशास्त्र / भौतिकशास्त्र / गणित / रसायनशास्त्र / प्राणीशास्त्र / रसायनशास्त्र / हायड्रोकेमिस्ट्री / पर्यावरण विज्ञान / महासागर तंत्रज्ञान / पृथ्वी प्रणाली विज्ञान आणि तंत्रज्ञान किंवा B.E. B.Tech (मेकॅनिकल / इलेक्ट्रॉनिक्स आणि कम्युनिकेशन / इन्स्ट्रुमेंटेशन) (ii) 03 वर्षांचा अनुभव

पद क्र. ३ साठी:  ६०% गुण M.Sc., M. Tech., M.Sc. (टेक). भौतिक समुद्रशास्त्र भौतिकशास्त्र किंवा महासागर तंत्रज्ञान / भूभौतिकी / सागरी भूभौतिकी / सागरी भूविज्ञान / पृथ्वी विज्ञान किंवा समतुल्य

पद क्रमांक ४ साठी: ६०% गुण B.Sc/BCA/डिप्लोमा इन इंजिनिअरिंग

पद क्रमांक ५ साठी : कोणत्याही क्षेत्रातील  पदवीधर

पद क्रमांक ६ साठी : (i) संगणक विज्ञान/माहिती तंत्रज्ञानातील डॉक्टरेट किंवा संगणक/माहिती तंत्रज्ञानातील पदव्युत्तर पदवी (किंवा त्याच्या समकक्ष) किंवा तंत्रज्ञानातील

पदव्युत्तर पदवी: १५ ते २० वर्षांचा अनुभव

स्थळ: हैदराबाद/ संपूर्ण भारत

फी: फी नाही.

ऑनलाइन अर्ज करण्याची शेवटची तारीख: ०९ सप्टेंबर २०२२

अधिकृत वेबसाइट:  क्लिक करा   

अधिक माहितीसाठी: क्लिक करा

 

Leave a Comment