MHT CET 2024 परीक्षेचा निकाल जाहीर झाला

महाराष्ट्र राज्य सामायिक प्रवेश परीक्षा कक्षाने (MHT CET) भौतिकशास्त्र, रसायनशास्त्र आणि गणित आणि भौतिकशास्त्र रसायनशास्त्र आणि जीवशास्त्र गटासाठी महाराष्ट्र सामायिक प्रवेश 2024 निकालाची तारीख जाहीर केली आहे. cetcell.mahacet.org, mahacet.in आणि mahacet.org या अधिकृत वेबसाइटवर जाऊन निकाल तपासता येईल.

निकाल पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

MHT CET ने जारी केलेल्या प्रकाशनानुसार, तज्ञांनी सादर केलेल्या अहवालानुसार सुधारणा डेटाबेसमध्ये समाविष्ट केल्या जातील आणि त्यानुसार निकालांवर प्रक्रिया केली जाईल. भौतिकशास्त्र-रसायनशास्त्र-गणित आणि भौतिकशास्त्र-रसायन आणि जीवशास्त्र गटांसाठी MHT-CET-2024 टक्केवारी स्कोअर कार्ड 12 जून रोजी प्रसिद्ध होईल.

 

MHT CET 2024 निकाल: तो याप्रमाणे तपासला जाऊ शकतो

  • सर्वप्रथम, अधिकृत वेबसाइट्सपैकी एक उघडा cetcell.mahacet.org, mahacet.in आणि mahacet.org.

 

  • आता वेबसाइटवर दिलेल्या लिंकवर क्लिक करा.

 

  • तुमची लॉगिन क्रेडेंशियल्स जसे की ॲप्लिकेशन नंबर, जन्मतारीख आणि सिक्युरिटी पिन एंटर करा.

 

  • आता स्क्रीनवर स्कोर कार्ड उघडेल.

 

  •  ते डाउनलोड करा आणि संदर्भासाठी प्रिंट करा.

निकाल पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

Leave a Comment