The 15th installment: पीएम किसान योजनेचा 15 वा हप्ता वेळापत्रकानुसार उपलब्ध होईल! तारीख निश्चित करा

पीएम किसान नमस्कार मित्रांनो, पीएम किसान योजनेच्या १५व्या वर्धापनदिनानिमित्त एक चांगली बातमी आहे. होय मित्रांनो, केंद्राच्या पीएम किसान योजनेचा दोन हजार रुपयांचा पंधरावा हप्ता कोणत्या तारखेला आणि कोणत्या वेळी शेतकऱ्यांना वितरित केला जाईल. त्याची तारीख 100 टक्के निश्चित आहे.

तपशीलवार माहिती जाणून घेण्यासाठी

येथे क्लिक करा

पीएम किसान आणि मित्रांनो, मागील चौदाव्या हप्त्याच्या तुलनेत हा पंधरावा हप्ता आणखी ५० लाख शेतकऱ्यांना दिला जाईल. देशातील साडेआठ कोटी शेतकऱ्यांना यापूर्वीचा हप्ता दिला जात होता, मात्र हा पंधरावा हप्ता नऊ कोटी शेतकऱ्यांना दिला जाणार आहे. तर मित्रांनो, पंधरावा हप्ता कोणत्या तारखेला आणि कोणत्या वेळी वितरित केला जाईल. तसेच कोणत्या नवीन शेतकऱ्यांना पंधरावा हप्ता मिळेल ते पहा

पीएम किसान योजनेचा पंधरावा हप्ता शेतकऱ्यांना कोणत्या तारखेला आणि कोणत्या वेळी वितरित केला जाईल? 15 नोव्हेंबर 2023 रोजी भाऊबीजेच्या दिवशी सकाळी ठीक अकरा वाजता देशातील नऊ कोटी लाभार्थी शेतकऱ्यांना पंधरावा हप्ता वितरित केला जाईल.

तपशीलवार माहिती जाणून घेण्यासाठी

येथे क्लिक करा

 

Leave a Comment