sancharsaathi तुमच्या नावावर किती सिमकार्ड सुरु आहेत ते पहा TAFCOP sancharsaathi

sancharsaathi लोकांना एकच कार्ड वापरून त्यांची ओळख सिद्ध करता यावी यासाठी आधार कार्डची संकल्पना सुरू करण्यात आली. लॉन्च झाल्यानंतर, ते भारतात राहणाऱ्या प्रत्येक व्यक्तीसाठी एक शुभंकर बनले आहे. विमानतळावरील प्रमाणीकरण प्रक्रियेसाठी असो किंवा तुमच्या मोबाइलसाठी सिम कार्ड घेणे असो, आता हे कार्ड सबमिट करून (पडताळणीसाठी) सर्वकाही होऊ शकते. Know the number of connections issued in your name by logging in using your mobile number

तुमच्या नावावर किती सिमकार्ड सुरु आहेत

पाहण्यासाठी येथे क्लीक करा 

मात्र, यामुळे तुमच्या ओळखीलाही धोका निर्माण झाला आहे. तुम्ही आधार कार्ड कोणत्याही कारणासाठी सबमिट करता, मग ते वाय-फाय कनेक्शनसाठी असो किंवा इतर कोणत्याही कारणासाठी, त्याचा गैरवापर होण्याची शक्यता कमी असते. तुमचे आधार तपशील वापरून तुमच्या नावाने अनेक सिम जारी करू शकणारे अनेक फसवणूक करणारे आहेत.

 

Leave a Comment