PM Kisan 14th Installment 2023: Check ₹2,000 Beneficiary Status @pmkisan.gov.in

PM Kisan 14th Installment 2023: PM Kisan Samman Nidhi Yojana 24 फेब्रुवारी 2019 रोजी सुरू करण्यात आली होती, ज्याचा उद्देश लहान आणि अत्यल्प शेतकरी तसेच 2.5 लाखांपेक्षा कमी वार्षिक उत्पन्न असलेल्या कुटुंबांना आर्थिक सहाय्य प्रदान करणे आहे. ज्या शेतकऱ्यांनी पीएम किसान योजना 2023 च्या अधिकृत वेबसाइटवर नोंदणी केली आहे आणि कार्यक्रमासाठी पात्र आहेत त्यांना रु. त्यांच्या बँक खात्यात 2000 रु. Beneficiary farmers लाभार्थी शेतकरी 14व्या हप्त्याची स्थिती पीएम किसान योजनेच्या अधिकृत वेबसाइटद्वारे तपासू शकतात आणि अधिकृत वेबसाइट www.pmkisan.gov.in आहे.

The Indian government भारत सरकार नोंदणीकृत शेतकऱ्यांना तीन हप्त्यांमध्ये एकूण रु. 6000. अधिकृत वेबसाइट, pmkisan.gov वर, 10.25 कोटींहून अधिक शेतकऱ्यांनी नोंदणी केली आहे आणि ते PM Kisan 14th Installment List 2023 मध्ये त्यांची नावे तपासू शकतात. जेव्हा भारत सरकार नवीन माहिती जारी करेल, तेव्हा आम्ही हे पृष्ठ अद्यतनित करू.

14 व्या हफ्ता यादीत नाव पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

या लेखात PM Kisan’s 14th installment date 2023 तारीख 2023 बद्दल अपडेट, नाकारलेली यादी आणि इतर अनेक तपशील समाविष्ट आहेत. अधिक जाणून घेण्यासाठी लेख वाचा; शेवटचा हप्ता आधीच प्रकाशित केला गेला आहे, आणि पुढील हप्त्यासाठी रिलीजची तारीख देखील प्रसिद्ध झाली आहे.

Leave a Comment