असा मिळवा खरा व पूर्ण CIBIL रिपोर्ट । know your detailed CIBIL report । How to check CIBIL score on Paytm

Paytm हे एक डिजिटल पेमेंट प्लॅटफॉर्म आहे जे लोकांना पेटीएम वॉलेट वापरून कोणालाही त्वरित पैसे हस्तांतरित करण्यास अनुमती देते. पेटीएमची मालकी One97 कम्युनिकेशन्सची आहे. पेटीएम वॉलेट वापरून तुम्ही शून्य किमतीत कोणालाही डिजिटल पद्धतीने पैसे हस्तांतरित करू शकता.

पेटीएम मोबाइल अॅप्लिकेशन वापरकर्त्याला क्रेडिट स्कोअर विनामूल्य तपासण्याची परवानगी देते. पेटीएम मोबाइल अॅपवर तुमचा क्रेडिट स्कोअर विनामूल्य तपासण्यासाठी एका मिनिटापेक्षा कमी वेळ लागतो. You can check your CIBIL तुम्ही पेटीएम मोबाइल अॅप्लिकेशन वापरून किंवा अधिकृत CIBIL वेबसाइटवर लॉग इन करून तुमचा CIBIL स्कोर तपासू शकता.

HOW TO CHECK CIBIL SCORE ON PAYTM: पेटीएम अॅप वापरून तुमचा सिबिल स्कोअर तपासण्यासाठी चरण-दर-चरण मार्गदर्शक येथे पहा.

  • पायरी 1: तुमच्या फोनवरील Paytm मोबाइल अॅपमध्ये लॉग इन करा.
  • पायरी २: नंतर ‘कर्ज आणि क्रेडिट कार्ड्स’ Loans and Credit Cards वर जा.
  • पायरी 3: आता तुमच्या क्रेडिट स्कोअरच्या सारांशाची विनंती करा. ‘फ्री क्रेडिट स्कोर’ ‘Free Credit Score निवडा
  • पायरी 4: तुमचा CIBIL score CIBIL स्कोर स्क्रीनवर प्रदर्शित होईल.

तुमचा सिबिल स्कोअर पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

सिबिल स्कोअर बद्दल: CIBIL स्कोअर क्रेडिट अहवालाच्या आधारे विकसित केला जातो ज्यामध्ये कर्जदाराचा खर्च आणि उत्पन्नाचे नमुने, व्यवहारांची संख्या, इतर कर्जाची माहिती इत्यादीसारख्या विविध आर्थिक माहिती असतात.

कोणतेही कर्ज मंजूर करण्यापूर्वी जवळपास प्रत्येक बँक आणि वित्तीय संस्थेद्वारे CIBIL स्कोअर तपासला जातो. CIBIL स्कोअर एखाद्याची आर्थिक शिस्तच दर्शवत नाही तर व्यक्तीची सचोटी देखील दर्शवते.

The Paytm mobile application allows a user to check credit scores for free. Checking your credit score for free on the Paytm mobile app takes less than a minute. You can check your CIBIL score using the Paytm mobile application or by logging in to the official CIBIL website.

Leave a Comment