India Post GDS Recruitment: Apply for 40889 posts at indiapostgdsonline.gov.in

ग्रामीण डाक सेवक (GDS) (शाखा पोस्टमास्टर (BPM)/सहाय्यक शाखा पोस्टमास्टर (ABPM)/डाक सेवक) या पदांसाठी अर्ज मागविण्यात येत आहेत.

भारतीय पोस्टाने ग्रामीण डाक सेवक (GDS) (शाखा पोस्टमास्टर (BPM)/सहाय्यक शाखा पोस्टमास्टर (ABPM)/डाक सेवक) या पदांसाठी अर्ज प्रक्रिया सुरू केली आहे. अर्जाची प्रक्रिया आज, 27 जानेवारीला सुरू झाली आणि अर्ज सादर करण्याची अंतिम मुदत 16 फेब्रुवारी 2023 आहे. इच्छुक उमेदवार indiapostgdsonline.gov.in या अधिकृत वेबसाइटद्वारे ऑनलाइन अर्ज करू शकतात.

या भरतीचा अर्ज करण्यासाठी व जाहिरात

पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

उमेदवार त्यांचे अर्ज 17 फेब्रुवारी 2023 पासून 19 फेब्रुवारी 2023 पर्यंत संपादित करू शकतात. इंडिया पोस्ट GDS भरती वयोमर्यादा: उमेदवार 18 ते 40 वर्षांच्या दरम्यान असावेत. इंडिया पोस्ट GDS भर्ती शैक्षणिक पात्रता: उमेदवारांनी 10वी परीक्षा गणित आणि इंग्रजीसह अनिवार्य किंवा वैकल्पिक विषय म्हणून अभ्यासलेली असावी. इंडिया पोस्ट GDS भरती अर्ज फी: उमेदवारांना अर्ज फी म्हणून ₹100 भरणे आवश्यक आहे. तथापि, सर्व महिला / ट्रान्स-वुमन उमेदवार आणि सर्व SC/ST उमेदवारांना फी भरण्यापासून सूट देण्यात आली आहे.

अर्ज करण्यासाठी थेट लिंक

इंडिया पोस्ट जीडीएस भर्ती: अर्ज कसा करायचा ते जाणून घ्या indiapostgdsonline.gov.in या अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या नोंदणी करा आणि अर्जासह पुढे जा फॉर्म भरा, आवश्यक कागदपत्रे अपलोड करा आणि फी भरा

Leave a Comment