17th installment of PM Kisan Yojana: PM किसान योजनेचा 17 वा हप्ता या तारखेला उपलब्ध होईल

जर तुम्ही देखील प्रधानमंत्री सन्मान निधी योजनेचे लाभार्थी असाल आणि त्याच्या 17 व्या हप्त्याची वाट पाहत असाल, तर आता तुमची प्रतीक्षा संपणार आहे कारण सरकार लवकरच त्याचा हप्ता जारी करणार आहे. आजचा लेख पीएम सन्मान निधी योजनेच्या 17 व्या हप्त्याबद्दल संपूर्ण माहिती प्रदान करतो, म्हणून लेख शेवटपर्यंत वाचा.

 

यादीत नाव असेल तरच चार हजार रुपये दिले जातील

येथे क्लिक करून प्रयत्न करा

लाभार्थी स्थिती आणि गावनिहाय यादी ऑनलाईन तपासा पात्र शेतकरी सध्या प्रधानमंत्री किसान समन निधी योजनेच्या पुढील हप्त्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. भारत सरकारने फेब्रुवारी 2024 मध्ये 16 वा हप्ता भरला आहे. तुम्ही हा लेख वाचून शोधू शकता.

 

आता यासोबतच हेही सांगण्याचा प्रयत्न करूया की यावेळी 17वा हप्ता न देणारे शेतकरी कोण असतील? तर आम्ही तुम्हाला सांगूया की, सर्वप्रथम ज्या शेतकऱ्यांची बँक खाती आणि आधार नाही. ज्यांच्या कार्डमध्ये NPCI लिंक आणि KYC नाही, त्यांना या योजनेअंतर्गत 17वा हप्ता अजिबात भरला जाणार नाही.

Leave a Comment