crop insurance: या यादीत नाव असल्यास, यादी तात्काळ पीक विमा बँक खात्यात जमा केली जाईल, यादीतील नाव तपासा

crop insurance : नमस्कार शेतकरी बांधवांनो, एक अतिशय आनंदाची बातमी आली आहे, पीक विमा तात्काळ जाहीर झाला आहे, मग आज ज्या जिल्ह्यांतील पीक विमा जाहीर झाला आहे त्यांची यादी आली आहे, मित्रांनो, आजच्या माहितीमध्ये आपण जाणून घेणार आहोत की किती गावे पीक विम्यासाठी पात्र आहेत. ठरविले आहे

पात्र जिल्ह्यांची यादी पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

पीक विम्यासाठी पात्र जिल्ह्यांची यादी जाहीर

Pik vima 2023 पहिला जिल्हा बघितला तर बुलढाणा बुलढाणा मध्ये 98 गावे पात्र आहेत आणि अनिवार्य आहे 47 आली आहेत तर जालन्यात 144 गावे शेतीसाठी पात्र आहेत आणि 48 आली आहेत जर तुम्ही बीडमध्ये बघितले तर मित्रांनो 64 गावे फक्त शेतीसाठी पात्र आहेत. या ठिकाणी सक्तीची कर्जे 48 आहेत. यवतमाळ, मित्रांनो, 161 गावे पीक कर्जासाठी पात्र आहेत तर 47 गावे पीक कर्जासाठी पात्र आहेत.

त्यानंतर नांदेड जिल्ह्याचा आढावा घेतला तर मित्रांनो, 114 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत आणि 47 अनिवरी, तर परभणी, 73 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत, 47 नियमित, लातूर, 120 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत, आणि 47 आपत्कालीन आहेत. वाशिमकडे बघितले तर. 112 गावे लागवडीसाठी पात्र ठरली असून 47 गावे आली आहेत.

पात्र जिल्ह्यांची यादी पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

Leave a Comment