how to check e challan maharashtra | तुमच्या गाडीवर असलेला दंड (फाईन) ऑनलाईन चेक करा; अगदी 2 मिनिटात वापरा ही सोपी

E-Challan Payment  महाराष्ट्र ई-चलनची स्थिती ऑनलाइन कशी तपासायची तुम्ही परिवहन वेबसाइट किंवा महाट्रॅफिक अॅप वापरून तुमची महाराष्ट्र ई-चलन स्थिती तपासू शकता: how to check rto fine online maharashtra महाट्रॅफिक अॅप वापरून तुमच्या ई-चलन स्थितीची स्थिती तपासा तुमच्या स्मार्टफोनवर महाट्रॅफिक अॅप इन्स्टॉल करा. तुमच्या मोबाईल नंबरने नोंदणी करा किंवा साइन इन करा.  E-Challan Payment

तुमच्या गाडीवर असलेला दंड (फाईन)
ऑनलाईन चेक करा

तुम्हाला तुमच्या नोंदणीकृत मोबाईलवर पडताळणीसाठी एक OTP मिळेल. नोंदणी प्रक्रिया पूर्ण करण्यासाठी OTP प्रविष्ट करा. ‘माय ई-चलन’ या पर्यायावर क्लिक करा. आवश्यक माहिती भरा. तुम्हाला तुमचा वाहन क्रमांक किंवा चलन क्रमांक प्रविष्ट करण्यास सांगितले जाईल. एकदा तुम्ही विनंती केलेले तपशील सबमिट केल्यावर, तुम्ही न भरलेल्या ई-चालान्ससाठी तपासू शकता. परिवहन मार्गे तुमच्या महाराष्ट्र ई-चलनाची स्थिती तपासाhow to check maharashtra rto challan

Leave a Comment