दररोज 2.5GB इंटरनेट | 365 दिवस | हे नवीन रिचार्ज एकदा करा, तुम्हाला 365 दिवस कोणतेही रिचार्ज करावे लागणार नाही, तुम्हाला दररोज 2.5GB इंटरनेट मिळेल.

Reliance Jio Info comm रिलायन्स जिओने देशातील दूरसंचार वापरकर्त्यांना स्वस्त दरात रिचार्जचे फायदे देण्यासाठी एक नवीन घोषणा केली आहे. अलीकडे, रिलायन्स जिओने आपल्या रिचार्ज योजना अनेक वेगवेगळ्या फॉरमॅटमध्ये डिझाइन केल्या आहेत. जिओने तयार केलेल्या यादीमध्ये तीन प्रकारचे खाजगी वार्षिक प्लॅन ठेवण्यात आले आहेत. आम्ही या लेखाद्वारे रिलायन्स जिओने तयार केलेल्या प्लॅन्सची संपूर्ण माहिती देणार आहोत, म्हणूनच जर तुम्हाला 1 वर्षाचा लाभ घ्यायचा असेल Annual Plans

रिलायन्स जिओ ही देशातील दूरसंचार क्षेत्रातील सर्वात मोठी कंपनी आहे हे तुम्हा सर्वांना माहीत असेल. अलीकडे जिओच्या ग्राहकांची संख्या एअरटेलनंतर दुसऱ्या क्रमांकावर आहे. Jio कंपनीने पक्षाच्या बंडात आपल्या ग्राहकांना लाभ देण्यासाठी नवीन श्रेणीनिहाय योजना लॉन्च केल्या आहेत.

रिचार्ज पाहण्यासाठी येथे
क्लीक करा 

म्हणजेच Jio आपल्या ग्राहकांना विविध श्रेणीनिहाय वैधता डेटाच्या आधारे अनेक स्वस्त प्लॅन ऑफर करत आहे. म्हणजेच, Jio कडेही अशा शॉर्ट टर्म प्लॅन आहेत, पण यासोबतच Jio कडे असे तीन सर्वोत्तम प्लान आहेत ज्यात तुम्ही 1 वर्षासाठी डेटा आणि कॉलिंगचा आनंद घेऊ शकता. जिओ कीलिस्टमधील पहिला प्लॅन 2999 रुपयांचा आहे, याशिवाय 2500 रुपयांचा पी प्लॅन आहे. याशिवाय 3662 रुपयांचा प्रीपेड वार्षिक प्लॅन देखील समाविष्ट आहे.मुकेश अंबानी यांच्या मालकीच्या रिलायन्स जिओ कंपनीच्या लोकप्रिय इंटरनेटमध्ये डेटा बूस्टर, जिओ फोन वार्षिक योजना, जिओ फोन प्रीपेड प्लॅन, नो डेली लिमिट प्लॅन, जिओ फोन डेटा अॅड प्लॅन इत्यादी सारख्या अनेक श्रेणी उपलब्ध आहेत. या यादीतून तुम्ही तुमच्या सोयीनुसार चांगली योजना निवडू शकता. आम्ही तुम्हाला Jio च्या 3662 रुपयांच्या सर्वोत्तम आणि महागड्या प्लानबद्दल सांगत आहोत.

Leave a Comment