pm kisan 13th installment date: किंवा शेतकऱ्यांना 13व्या आठवड्यात 2000 रुपये मिळणार नाहीत

pm kisan 13th installment date 2023 : pm kisan 13 व्या हप्त्याची तारीख नमस्कार शेतकरी मित्रांनो, तुम्हाला माहित असेल की PM किसान योजनेंतर्गत शेतकर्‍यांना वर्षाला सहा हजार रुपये दिले जातात आणि आतापर्यंत या योजनेचे 12 हप्ते शेतकर्‍यांच्या खात्यात जमा झाले आहेत पण आता सर्व शेतकरी वाट पाहत आहेत. pm kisan 13th installment तेरावा हप्ता कधी मिळणार पण शेतकरी असलेल्या अनेक मित्रांना तेरावा हप्ता मिळणार नाही. शेतकरी कोण आहेत ते पाहणार आहोत.

या शेतकऱ्यांना 13 व्या हप्त्यासाठी 2000 रुपये मिळणार नाहीत

आपले नाव पाहण्यासाठी 

येथे क्लिक करा 

pm kisan 13th installment today news प्रिय शेतकरी, प्रधानमंत्री किसान योजना नरेंद्र मोदी यांनी सुरू केली होती, या योजनेचा मुख्य उद्देश शेतकऱ्यांना आर्थिक पाठबळ देणे आहे आणि या योजनेद्वारे भारतातील अनेक शेतकऱ्यांना मदत करण्यात आली आहे. pm kisan 13 installment मित्रांनो, तुम्हाला माहित असेलच की या योजनेचे 12 हप्ते शेतकऱ्यांच्या खात्यात जमा झाले आहेत आणि आता सर्व शेतकरी तेरावा हप्ता जमा होण्याची वाट पाहत आहेत. मित्रांनो, महाराष्ट्रात असे काही शेतकरी आहेत ज्यांना पीएम किसान योजनेचा हा तेरावा हप्ता मिळणार नाही.

Leave a Comment