Mahadiscom recruitment 2023 महावितरण मध्ये 52360 पदांची भरती परीक्षा न देता होणार डायरेक्ट भरती

Mahadiscom recruitment 2023

नमस्कार मित्रांनो  महावितरणने तुमच्या पदांसाठी मोठी भरती प्रक्रिया Government recruitment सुरू केली आहे. या पदांनुसार इच्छुक आणि पात्र उमेदवारांनी ऑनलाइन iti apprentice vacancy 2023 अर्ज करावेत. संपूर्ण जाहिरात तुम्ही खाली दिलेल्या लिंकवर ऑनलाइन अर्ज करू शकता. महावितरण मध्ये 52360 पदांसाठी कोणतीही भरती परीक्षा नाही.

अर्ज करण्यासाठी

येथे क्लिक करा

रिक्त पदे

1) पॉवर इलेक्ट्रिशियन

2) वायरिंग वायरमन

परीक्षा फी : फी नाही

 

अधिक माहितीसाठी

येथे क्लिक करा

Mahadiscom Bharti – mahagenco recruitment 2023 कनिष्ठ अभियंता (JE), कनिष्ठ सहाय्यक (JA), सहाय्यक अभियंता (AE), आणि सहाय्यक दक्षता अधिकारी (AVO) या पदांसाठी अधिसूचना महाराष्ट्र राज्य विद्युत वितरण कंपनी लिमिटेड द्वारे जारी केली जाईल. (महाडीस्कॉम) mahatransco recruitment 2023 MAHADISCOM AE रिक्त पदे 2023 साठी, स्वारस्य नोकरी साधकांना आता ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी आमंत्रित केले आहे. जे उमेदवार MAHADISCOM JE भर्ती 2023 साठी अर्ज सादर करू इच्छितात त्यांनी असोसिएशनच्या प्रकाशित पात्रता आवश्यकतांचे पुनरावलोकन करणे आवश्यक आहे. असोसिएशन लवकरच MAHADISCO JA Applications 2023 ऑनलाइन स्वीकारण्यास सुरुवात करेल.

Leave a Comment