lic ado recruitment 2023 भारतीय आयुर्विमा महामंडळ मध्ये तब्बल 9,400 जागांसाठी मेगाभर्ती 2023 ! Apply Now !

Life Insurance Corporation of India भारतीय आयुर्विमा महामंडळ 9,400 रिक्त पदांसाठी मेगा भरती प्रक्रिया राबवत आहे आणि शैक्षणिक पात्रता असलेल्या उमेदवारांकडून ऑनलाईन अर्ज मागविण्यात येत आहेत. भारतीय आयुर्विमा ही विमा क्षेत्रातील सर्वात मोठी संस्था आहे आणि त्यांच्या अधिपत्याखाली कार्यरत आहे. केंद्र सरकार. सदर महामंडळातील रिक्त पदांसाठी मेगा भरती प्रक्रिया राबविण्यात येत आहे, खालीलप्रमाणे सविस्तर भरती अधिसूचना पाहू. पदांचे नाव – प्रशिक्षणार्थी विकास अधिकारी, एकूण पदांची संख्या

भारतीय आयुर्विमा महामंडळाने रिक्त पदांची संख्या जाहीर केली आहे आणि उमेदवारांना त्यांचे अर्ज क्षेत्रीय पद्धतीने सादर करावे लागतील. भारतातील सर्व विभागीय रिक्त पदांवर ही भरती केली जात आहे. या संदर्भात महाराष्ट्र विभागीय, महाराष्ट्र (पश्चिम क्षेत्रीय कार्यालय) विभागांमध्ये 1942 रिक्त जागा आहेत.

अधिक माहितीसाठी खालील जाहिरात पहा

जाहिराती पहा

LIC Recruitment 2023: Presenting a brand new notification that issued by Life Insurance Corporation of India for recruitment of Apprentice Development Officer. The LIC Jobs notification is released for 9394 Vacancy. Aspirants who has a Graduate certificate degree in relevant discipline from a recognized institute/board can submit their application before the last date to form submission. 10 February 2023 is the final date.

पात्रता – या पदासाठी अर्ज सादर करण्यासाठी, उमेदवार कोणत्याही विषयातील पदवीधर (कोणत्याही क्षेत्रातील पदवी) किंवा भारतीय विमा संस्था, मुंबईची फेलोशिप पात्रता असणे आवश्यक आहे. तसेच, अर्ज सादर करण्यासाठी उमेदवाराचे वय असणे आवश्यक आहे. 01 जानेवारी 2023 रोजी 21 वर्षे असणे आवश्यक आहे. 30 वर्षांच्या दरम्यान असणे आवश्यक आहे. यामध्ये मागासवर्गीय (SC/ST) उमेदवारांना 5 वर्षांची आणि इतर मागासवर्गीय (OBC) उमेदवारांना 3 वर्षांची सूट दिली जाईल. Life Insurance Corporation of India Recruitment 2023 – Apply Online 9394 Apprentice Development Officer Vacancy

अर्ज प्रक्रिया / अर्ज फी – आवश्यक शैक्षणिक पात्रता असलेल्या उमेदवारांनी 10 फेब्रुवारी 2023 पर्यंत खाली दिलेल्या लिंकद्वारे ऑनलाइन अर्ज सादर करणे आवश्यक आहे. मागासवर्गीय उमेदवारांसाठी रु.750/- आणि रु.100/- या भरती प्रक्रियेसाठी उमेदवारांकडून अर्ज शुल्क म्हणून स्वीकारले जातील.

 

Leave a Comment