तुमच्या नावावर किती सिम कार्ड सुरू आहेत जाणून घ्या फक्त एका मिनिटात | How many SIM Card Active on your name

मित्रांनो नवीन सिमकार्ड घेण्यासाठी तुम्हाला आधार कार्ड, वोटर आयडी कार्ड किंवा पासपोर्ट अशा डॉक्यूमेंट ची गरज असते बरेचदा आपल्याला असे वाटते की आपल्या नावावर दुसरे सिम कार्ड कोणी युज करत नाही आहे का आता काळजी करण्याचं काम नाहीये तुम्ही एका मिनिटांमध्ये तुमच्या नावावर किती सिम कार्ड एक्टिवा आहेत ते माहिती करू शकतात ते कसे चला आपण जाणून घेऊया how many sim on your name

तुमच्या नावावर किती सिम कार्ड सुरू आहेत जाणून घेण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

यानंतर, तुम्हाला तुमच्या मोबाईल नंबरवर मिळालेला OTP टाकून त्याची पडताळणी करावी लागेल. प्रमाणीकरण केल्यानंतर, ट्रायच्या वेबसाइटवर एक नवीन पेज उघडेल जिथे तुम्हाला तुमचा आधार लिंक केलेला मोबाइल नंबर दिसेल. जर त्यात एखादा नंबर असेल जो तुम्ही आता वापरत नसाल तर तुम्ही तो बंद सुद्धा करू शकता. यासाठी वेबसाईटवर पर्याय देण्यात आले आहेत. यामध्ये This is not my number आणि Not required असे पर्याय दिले आहेत. [how to know how many jio sims are on my aadhar card]

Leave a Comment